ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
59

• หญิง
55

รวม
115


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน

• ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
2

• ครู ชำนาญการพิเศษ
4

• ครู ชำนาญการ
8

• ครู ไม่มี
2

• ไม่มี ไม่มี
55


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
20

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
57

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
14

• มัธยมศึกษาตอนต้น
5

• ประถมศึกษา
4

• ไม่ระบุ
15


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• สถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1

• แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
8

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
10

• แผนกวิชาการขาย
2

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
3

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกวิชาการบัญชี
5

• แผนกวิชาซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล
4

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
5

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
6

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
8

• แผนกวิชาช่างยนต์
6

• แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
1

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
3

• งานบริหารงานทั่วไป
3

• งานทะเบียน
3

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานการเงิน
4

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
2

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
2

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2

• งานความร่วมมือ
2

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
2

• งานอาคารสถานที่
15

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
2

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
2

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานประชาสัมพันธ์
2

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
2

• งานบุคลากร
2

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
2

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
4

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



ดร.ธิปดิ์ ภาสว่าง
ผู้อำนวยการ สถานศึกษา
ผู้บริหาร เชี่ยวชาญ




รองผู้อำนวยการ



นางสาวพรทิพย์ ภักดีนอก
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ



นายสุรสิทธิ์ เบญญาวัฒนาศิริ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นายเจษฎาภรณ์ สีสุริยา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




หัวหน้าแผนก



นายอภิชาติ อินทร์คำน้อย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ข้าราชการครู แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการ



นางพรทิพย์ คำเพชรดี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
พนักงานราชการ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายชัชวาล คำเพชรดี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายขวัญชัย วรสีห์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล
พนักงานราชการ แผนกวิชาซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล



นายปรีชา ปานกลาง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายวิชาญ ศูนย์กลาง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอุกฤษฏ์ จรรยารัตนกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
ข้าราชการครู แผนกวิชาช่างยนต์
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครู ชำนาญการ



นายวิษณุ ชำนิจ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ข้าราชการครู แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครู ชำนาญการ



นางสาวพชรพร เพลงสันเทียะ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการขาย
พนักงานราชการ แผนกวิชาการขาย
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



นายธนเศรษฐ สุขสว่าง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการ



ว่าที่ร.ต.วัชรินทร์ สิทธิจันทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางมานิดา สุรุ่งเรืองสกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
พนักงานราชการ แผนกวิชาการบัญชี




ข้าราชการครู



นางธัญดา ศรีเพ็ชร
ข้าราชการครู แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายปัญจพัฒน์ ภักดี
ข้าราชการครู แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครู ชำนาญการ



นางสาวกัลย์ฐพัทร์ พงษ์สง่างาน
ข้าราชการครู แผนกวิชาการบัญชี
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครู ชำนาญการ



นายวรวุฒิ พุฒกลาง
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครู ชำนาญการ



นางสาวฐานิสร์ษา กิรัมย์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายอานนท์ คำภัยวงศ์พิทักษ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวเบญจมาภรณ์ สุดมี
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นายมณเฑียร งามแก้ว
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายอนุเทพ ฝอยทอง
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ




พนักงานราชการ



นางจริยา พงษ์ศิริรักษ์
พนักงานราชการ แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวสุชาดา เชื้อจันอัด
พนักงานราชการ แผนกวิชาการบัญชี
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายณัฎฐ์วัฒน์ บุญรัมย์
พนักงานราชการ แผนกวิชาช่างยนต์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางวิจิตรา บุญพิคำ
พนักงานราชการ แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายอนุคม ราชวงศ์
พนักงานราชการ แผนกวิชาช่างยนต์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวฐิกันยาพัชร นาดี
พนักงานราชการ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายกฤษณะ ราชนิล
พนักงานราชการ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางนิศานาถ ราชนิล
พนักงานราชการ แผนกวิชาการบัญชี
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป



นางสาวโชติการ สืบค้า
พนักงานราชการ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นายอนุพงษ์ สุวิทยศักดิ์
พนักงานราชการ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นายณัชธนะ วัชรสุพร
พนักงานราชการ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางโรจนี สุขสว่าง
พนักงานราชการ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายธีระนันท์ ลานตะคุ
พนักงานราชการ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา




หัวหน้างาน



นายสันชัย สุขศรีพะเนาว์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นายกรณ์ศุภพล เวียงสันเทียะ
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายมารุตพงศ์ พลระวัง
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายโกมล แก้วบาง
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์




ครูอัตราจ้าง



นายมงคล พูนโตนด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสิทธิรัตน์ มีอาจ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการขาย



นางจารุวรรณ กรกำจายฤทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายวรวุฒิ บุญเที่ยง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายอรรณพ นามมะเริง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวขวัญฤทัย ยิ่งแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวสุทธิดา อาจสุวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวบุษบาวรรณ เข็มพิมาย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายรังสรรค์ สืบศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายณัฐวัฒน์ กรงทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล



ว่าที่่ ร.ต.ณัฐวุฒิ เดาขุนทด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางมยุรฉัตร สามัคคี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายวีระศักดิ์ แกล้วกล้า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นายคมสัน ไชยวงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพีรพงษ์ ตั้งก้องเกียรติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นายยศพล เชื้อสาวะถี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ว่าที่ ร.ต.เทอดอนันต์ จันทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นายภูมินันท์ ขอขันกลาง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายโยธิน มาศเลิง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวณัฐสุดา หมั่นกิจ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายณัฐชนน แสนแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล



นางสาวภัทราพร เกตุกระทุ่ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสิทธิโชค อุปเถย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายณัฐกิตติ์ แจ้งไพร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวรัตติกาล แก้วโทน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวดวงญศมณฑน์ บุพตา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล



นายเปรมชัย ไพชยนต์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายรังสี พวงเพชร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง




เจ้าหน้าที่



นางณัฐกาญจน์ ผ่องพรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



นางสาวกาญจนา แทนกลาง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวธิดาวรรณ พันธุ์ศรีนคร
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวศุภกานต์ แทนกลาง
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวเมธาวี พระสว่าง
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



นางฉันทนา ชำนิจ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวนฤมล เกษแก้ว
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาววิไลวรรณ คล่องชอบ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาววราภรณ์ นิตย์ใหม่
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายโอภาส ภักดีนอก
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวน้ำฝน ดวงพิมาย
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวสิริเรียม ศรราช
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวพิมพ์ผกา โพธิ์พล
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป



นางสาวสุมาลี เปี้ยสาย
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางศุภานัน นาคดี
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวสมหวัง นวนมะเริง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวบุญเรือน ทองไชย
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวภัทราพร ทับกระโทก
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางสาวเยาวลักษณ์ เสร็จกิจ
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวปาริฉัตร มนัสการ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวณภัทร กลุ่มกลาง
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวณัชฌา ทองคลี่
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป



นายพิสิฐ สิริพุทธิพงศ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวชลธิชา สิทธิจันทร์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวประภาภรณ์ ตอมพุดซา
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายจารุพรรดิ ราชนิล
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวศศิธร มวยดี
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวทัศนาพร อรชุน
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวภัทราพร ยาพิมาย
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์




พนักงานขับรถ



นายอรุณ ดีสูงเนิน
พนักงานขับรถ งานพัสดุ




แม่บ้าน/นักการภารโรง



นายสนิท บุญโต
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายโกญจนาท แสงจันทร์
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายสมชาย สอนนิลพะเนาว์
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางจำเนียร ศิริสุข
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางทองดี บุญธรรมวัด
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นายถาวร ลายขุนทด
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางสำราญ เปี้ยสาย
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางเรไร ดวงแก้ว
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่



นางสาวสมพิศ ลมพิมาย
แม่บ้าน/นักการภารโรง งานอาคารสถานที่




พนักงานรักษาความปลอดภัย



นายสุพล ไคลพิมาย
พนักงานรักษาความปลอดภัย งานอาคารสถานที่



วิชัย ลาภสมบูรณ์ยิ่ง
พนักงานรักษาความปลอดภัย งานอาคารสถานที่